Akwatin Matashin Siliki na Musamman na 2022 100% na Mulberry Siliki

Takaitaccen Bayani:


  • Nau'in Samfuri:Akwatin matashin kai mai laushi mai siliki mulberry mai siyarwa mai zafi
  • Kayan aiki:Mulberry mai kauri 16mm, 19mm, 22mm, 25mm, 30mm
  • Nau'in Yadi:Siliki mai inganci 100% OEKO-TEX 100 6A
  • Fasaha:Ba a Rufe Ba/Bugawa
  • Siffa:Mai sauƙin muhalli, mai numfashi, mai daɗi, mai hana ƙura, Rage wrinkles, Mai hana tsufa
  • Launi:Kofi, Champagne, kore a hankali, Toka, Toka mai duhu, shuɗi mai haske, Ruwa mai zurfi, Rawaya, Zaɓuɓɓukan launi na musamman
  • Kunshin Yau da Kullum:Jakar 1pc/pvc fakitin musamman
  • Girman:Girman da aka saba, girman sarauniya, girman sarki
  • Tsaya tukuna:Tambari kyauta /Lakabin Kayan Ado na Keɓaɓɓu /Akwatin Kyauta na Kunshin
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    Alamun Samfura

    Sakamakon ƙwarewarmu da kuma sanin hidimarmu, ƙungiyarmu ta sami matsayi mai kyau a tsakanin abokan ciniki a duk faɗin duniya don 2022 Sabon Salo 22 mm na Matashin Kai na Siliki na Organic Custom 100% Mulberry Silk Pillowcase, Muna maraba da sabbin masu siye daga kowane fanni na yau da kullun don samun mu don hulɗar kasuwanci mai zuwa da kuma samun sakamako mai kyau!
    Sakamakon ƙwarewarmu da kuma sanin hidimarmu, ƙungiyarmu ta sami matsayi mai kyau a tsakanin abokan ciniki a duk faɗin duniya.Farashin murfin matashin kai na siliki mai tsada na ChinaMuna da ayyuka sama da 100 a masana'antar, kuma muna da ƙungiyar ma'aikata guda 15 don yi wa abokan cinikinmu hidima kafin da kuma bayan tallace-tallace. Inganci mai kyau shine babban abin da kamfanin zai yi fice daga sauran masu fafatawa. Ganin cewa imani ne, kuna son ƙarin bayani? Kawai gwada samfuransa!

    Me yasa ake amfani da matashin kai na siliki?

    Kayayyakin siliki namu sune zaɓinku na farko don ƙara wa gidan yanar gizonku kyau / yi rijista a Amazon!

    Kullum muna taimaka wa abokan cinikinmu da kuma tallafa musu, muna amfani da kayan aiki mafi inganci da farashi mafi kyau don hidimar kamfanoni masu tasowa.

    Muna amfani da ingantaccen siliki mai inganci wanda aka tabbatar da ingancinsa don samfuranmu.

    Me yasa siliki

    Sanyawa da kwanciya a cikin siliki yana da wasu ƙarin fa'idodi waɗanda ke da amfani ga lafiyar jikinka da fatarka. Yawancin waɗannan fa'idodin sun fito ne daga gaskiyar cewa siliki siliki na halitta ne na dabba kuma don haka yana ɗauke da muhimman amino acid da jikin ɗan adam ke buƙata don dalilai daban-daban kamar gyaran fata da sake farfaɗo da gashi. Tunda tsutsotsi na siliki ne ke yin siliki don kare su daga cutarwa a waje a lokacin da suke cikin kwakwa, yana kuma da ikon fitar da abubuwa marasa amfani kamar ƙwayoyin cuta, fungi da sauran kwari, wanda hakan ke sa shi ya zama mara lafiyar jiki.

    Kula da Fata da Inganta Barci

    Silikin mulberry tsantsa ya ƙunshi furotin na dabbobi wanda ke ɗauke da muhimman amino acid guda 18, wanda aka san shi da ingancinsa wajen ciyar da fata da kuma rigakafin tsufa. Mafi mahimmanci, amino acid ɗin yana iya fitar da wani sinadari na musamman wanda ke sa mutane su kasance cikin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali, yana ƙara wa mutane barci a duk tsawon dare.

    Yana sha danshi da kuma numfashi

    Siliki-fibroin da ke cikin tsutsar siliki yana iya sha da kuma fitar da gumi ko danshi, yana sa mutum ya ji sanyi a lokacin rani da kuma ɗumi a lokacin hunturu, musamman ga waɗanda ke fama da allergies, eczema da waɗanda ke kwana a gado na dogon lokaci. Shi ya sa likitocin fata da likitoci ke ba da shawarar yin kayan gado na siliki ga marasa lafiya.

    Maganin ƙwayoyin cuta da kuma Mai laushi da santsi Mai ban mamaki

    Ba kamar sauran masaku masu sinadarai ba, siliki shine zare mafi kyau da aka samo daga tsutsar siliki, kuma saƙan sun fi tauri fiye da sauran masaku. Sericin da ke cikin siliki yana hana mamaye ƙura da ƙura yadda ya kamata. Bugu da ƙari, siliki yana da irin wannan tsarin fatar ɗan adam, wanda ke sa samfurin siliki ya yi laushi sosai kuma ya hana tsatsa.

    Akwatin matashin kai mai laushi mai siliki mulberry mai siyarwa mai zafi
    Rigar matashin kai mai launin ruwan hoda mai laushi mai laushi ta siliki mulberry

    Girman da za a iya amfani da shi wajen tunani

    Girman 2 don tunani

    Amfanin yadin siliki

    Amfanin yadin siliki (1)
    Amfanin yadin siliki (2)
    Amfanin yadin siliki (3)
    Amfanin yadin siliki (4)

    Kunshin Musamman

    ef2e5ffc70ba56966b03857e7b76d93_副本
    KUNSHIN KEBANCEWA (2)
    KUNSHIN KEBANCEWA (3)
    KUNSHIN KEBANCEWA (4)
    KUNSHIN KEBANCEWA (5)
    lQLPDhr7Gt_sYt_NAdLNAgWwovsL8A83aTUByKc4PwAEAA_517_466.png_720x720q90g
    KUNSHIN KEBANCEWA (7)
    KUNSHIN MANHAJAR (8)
    KUNSHIN KEBANCEWA (9)

    Rahoton gwajin SGS




    Zaɓuɓɓukan launi

    Zaɓuɓɓukan launi (1)
    Zaɓuɓɓukan launi (2)

    Aikace-aikacen samfur

    Aikace-aikacen samfur (1)
    Aikace-aikacen samfur (2)Sakamakon ƙwarewarmu da kuma sanin hidimarmu, ƙungiyarmu ta sami matsayi mai kyau a tsakanin abokan ciniki a duk faɗin duniya don 2022 Sabon Salo 22 mm na Matashin Kai na Siliki na Organic Custom 100% Mulberry Silk Pillowcase, Muna maraba da sabbin masu siye daga kowane fanni na yau da kullun don samun mu don hulɗar kasuwanci mai zuwa da kuma samun sakamako mai kyau!
    Sabon Salo na 2022Farashin murfin matashin kai na siliki mai tsada na ChinaMuna da ayyuka sama da 100 a masana'antar, kuma muna da ƙungiyar ma'aikata guda 15 don yi wa abokan cinikinmu hidima kafin da kuma bayan tallace-tallace. Inganci mai kyau shine babban abin da kamfanin zai yi fice daga sauran masu fafatawa. Ganin cewa imani ne, kuna son ƙarin bayani? Kawai gwada samfuransa!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Q1: GwangwaniMAMAKIyi zane na musamman?

    A: Eh. Mun zaɓi mafi kyawun hanyar bugawa kuma muna ba da shawarwari bisa ga ƙirarku.

    Q2: GwangwaniMAMAKIsamar da sabis na sauke kaya?

    A: Eh, muna samar da hanyoyi da yawa na jigilar kaya, kamar ta teku, ta jirgin sama, ta gaggawa, da kuma ta jirgin ƙasa.

    Q3: Zan iya samun lakabin sirri da fakitin kaina?

    A: Don abin rufe fuska na ido, yawanci jaka ɗaya ce ta poly.

    Haka kuma za mu iya keɓance lakabi da fakitin bisa ga buƙatarku.

    Q4: Menene kimanin lokacin da za ku ɗauka don samarwa?

    A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 7-10 na aiki, yawan samarwa: kwanaki 20-25 na aiki bisa ga adadin, ana karɓar odar gaggawa.

    T5: Menene manufarka kan kare haƙƙin mallaka?

    Yi alƙawarin tsarin ku ko samfuran ku na ku ne kawai, kada ku taɓa tallata su, ana iya sanya hannu kan NDA.

    Q6: Lokacin biyan kuɗi?

    A: Muna karɓar TT, LC, da Paypal. Idan zai yiwu, muna ba da shawarar ku biya ta Alibaba. Domin yana iya samun cikakken kariya ga odar ku.

    Kariyar ingancin samfura 100%.

    Kariyar jigilar kaya 100% akan lokaci.

    Kariyar biyan kuɗi 100%.

    Garanti na dawo da kuɗi idan aka sami mummunan inganci.

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi