Kyauta ɗaya ga kowace mace - matashin alharini

Ya kamata kowace mace ta samumatashin siliki.Me yasa haka?Domin ba za ku sami wrinkles ba idan kun kwana akan matashin siliki na mulberry.Ba kawai wrinkles ba.Idan ka farka da dattin gashi da alamun bacci, za ka iya samun karyewa, gyale, layukan ido da sauransu. Akwatin matashin kai ma na iya zama matsala.

Silk- matashin kaiKayan matashin kai abu ne mai sauqi a rayuwa, amma ga mata, yana da mahimmanci.Domin ka shafe sama da awanni takwas da ita a kowane dare.Don haka, mata da yawa waɗanda ke neman rayuwa mai daɗi kawai suna son kwanciya da tufafin da aka yi da siliki, har ma suna ɗauke da su lokacin da suka ziyarta ko wasa a ƙasashen waje.

matashin kai ·

Me yasa kowa yake soMulberry siliki matashin kai?

Saboda siliki yana jin santsi kuma yana da ɗan gogayya a fata, yin barci akan kayan kwalliyar alharini na iya rage yuwuwar ƙumburi, layin doka, layin ido, da alamun bacci.Kayan matashin kai na siliki kuma na iya taimakawa idan kun tashi da safe tare da yanayin busa gashin ku zuwa zaki na zinari.

A takaice, maimakon kashe duk kuɗin ku akan kayan gyaran fata masu tsada da kayan kwalliya, kula da matashin kai da kuke kwance sama da sa'o'i takwas a rana.

Ba kamar auduga da sinadarai ba, idan muka kwanta a gefenmu kuma kunci ya taɓaMatashin siliki mai daraja 6, ba zai ciji danshi a cikin fata ba, amma fata mai laushi mai laushi mai laushi, zai kula da busassun fata a cikin kaka da hunturu, mai gina jiki da m.

Kulawar fata shine sakamakon rana da rana.Muna tsayawa tare da kirim ɗin ido masu tsada da man fuska, yayin da matashin siliki na siliki yana ba da ƙarin tasiri mai sauƙi da tasiri.

Samfurin gadon siliki na siliki duka nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in halitta ne, tun daga shuka mulberry, sericulture zuwa siliki na siliki na jarirai, tsarin gaba ɗaya ba zai ƙazantar da shi ba, ba ya ƙunshi abubuwan sinadarai, hatta rini namu ma rini ne na shuka.

Kayan matashin siliki na al'adairin su ne da zarar ka yi amfani da su kuma ka san suna da kyau, yana da wuya a bar su.Yi amfani da barcin awanni 8 kowane dare don ciyar da fata mai santsi da taushi, jin daɗin barci mai inganci.

Saukewa: DSCF3690


Lokacin aikawa: Afrilu-19-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana