Me yasa Silk

Sawa da barci a cikin siliki yana da ƴan ƙarin fa'idodi waɗanda ke da amfani ga lafiyar jiki da fata.Yawancin waɗannan fa'idodin sun zo ne daga gaskiyar cewa siliki fiber na dabba ne na halitta don haka yana ɗauke da mahimman amino acid ɗin da jikin ɗan adam ke buƙata don dalilai daban-daban kamar gyaran fata da gyaran gashi.Tun da tsutsotsi na siliki ne ke yin siliki don kare su daga cutarwa daga waje a lokacin da suke cikin kwakwa, kuma yana da ikon iya fitar da abubuwan da ba a so kamar ƙwayoyin cuta, fungi da sauran kwari, yana mai da shi a zahiri hypo-allergenic.

Kula da fata da inganta bacci

Siliki mai tsafta yana kunshe da furotin dabba mai dauke da muhimman amino acid guda 18, wanda aka sani da tasirinsa wajen ciyar da fata da rigakafin tsufa.Mafi mahimmanci, amino acid yana iya ba da wani abu na musamman wanda ke sa mutane su kasance masu kwanciyar hankali da natsuwa, suna inganta barci cikin dare.

Mai shayar da Danshi da Numfashi

Silk-fibroin a cikin silkworm yana da ikon ɗaukar gumi ko danshi, yana sanya ku sanyi a lokacin rani da dumi a lokacin hunturu, musamman ga masu fama da rashin lafiyan, eczema da waɗanda ke kan gado na dogon lokaci.Shi ya sa a ko da yaushe masana kimiyyar fata da likitoci ke ba da shawarar kwanciya da siliki ga majiyyatan su.

Anti-bacterial da Abin al'ajabi mai laushi da laushi

Ba kamar sauran yadudduka na sinadarai ba, siliki ita ce zaren halitta mafi girma da ake samu daga tsumman siliki, kuma saƙar ta fi na sauran kayan masarufi.Sericin da ke cikin siliki yana hana mamayewa na mites da ƙura da kyau.Bugu da ƙari, siliki yana da irin wannan tsari na fatar ɗan adam, wanda ke sa samfurin siliki ya zama mai laushi da kuma tsayayya.


Lokacin aikawa: Oktoba 16-2020

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana