Matashin kai na siliki mai laushi na OEKO

Takaitaccen Bayani:


  • Nau'in Samfuri:Matashin kai na siliki mai laushi na OEKO
  • Kayan aiki:Mulberry mai kauri 16mm, 19mm, 22mm, 25mm, 30mm
  • Nau'in Yadi:Siliki mai inganci 100% OEKO-TEX 100 6A
  • Fasaha:Ba a Rufe Ba/Bugawa
  • Siffa:Mai sauƙin muhalli, mai numfashi, mai daɗi, mai hana ƙura, Rage wrinkles, Mai hana tsufa
  • Launi:Ja, Azurfa, Fari, Baƙi, Shuɗi Zaɓuɓɓukan launi na musamman
  • Kunshin Yau da Kullum:Jakar 1pc/pvc fakitin musamman
  • Girman:Girman da aka saba, girman sarauniya, girman sarki
  • Tsaya tukuna:Tambari kyauta /Lakabin Kayan Ado na Keɓaɓɓu /Akwatin Kyauta na Kunshin
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    Alamun Samfura

    Kayayyakin siliki namu sune zaɓinku na farko don ƙara wa gidan yanar gizonku kyau / yi rijista a Amazon!

    Kullum muna taimaka wa abokan cinikinmu da kuma tallafa musu, muna amfani da kayan aiki mafi inganci da farashi mafi kyau don hidimar kamfanoni masu tasowa.

    Muna amfani da ingantaccen siliki mai inganci wanda aka tabbatar da ingancinsa don samfuranmu.

    Yadda Ake Gyara Matsalolin Launi Masu Shuɗewa A Cikin Matashin Kai Na Siliki Mulberry

    Dorewa, haske, shan ruwa, shimfiɗawa, kuzari, da ƙari su ne abin da ake samu daga siliki.

    Shahararsa a duniyar kwalliya ba sabon abu ba ne. Idan ka yi mamaki ko da yake ta fi tsada fiye da sauran masaku, gaskiya ta ɓoye a tarihinta.

    Tun lokacin da China ta mamaye masana'antar siliki, ana ɗaukarta a matsayin kayan alfarma. Sarakuna da masu kuɗi ne kawai za su iya siyanta. Yana da matuƙar muhimmanci har a da ake amfani da shi a matsayin hanyar musayar kuɗi.

    Duk da haka, da zarar launin ya fara shuɗewa, zai zama bai dace da amfanin jin daɗi da kuka saya don yin hidima ba.

    Matsakaicin zai ɓata shi. Amma ba dole ba ne ka yi. A cikin wannan labarin, za ka koyi yadda ake gyara matsalolin launin da suka ɓace a kan silikinka. Ci gaba da karatu!

    Kafin mu shiga cikin tsarin, zai yi kyau ka san wasu bayanai game da siliki.

    Bayani game da siliki
    Siliki galibi ana yin sa ne da furotin da ake kira fibroin. Fibroin wani zare ne da kwari ke samarwa, ciki har da ƙudan zuma, ƙaho, tururuwa masu saƙa, tsutsotsi masu kama da siliki, da makamantansu.
    Kasancewar masaka ce mai yawan shan ruwa, tana ɗaya daga cikin mafi kyawun masaka don yin rigunan bazara.
    Yanzu bari mu yi magana game da shuɗewar launi.

    Launin da ke shuɗewa a cikin siliki
    Launin launi yana faruwa ne lokacin da launukan da ke cikin siliki suka rasa sha'awar ƙwayoyin halitta da yadin. A madadin haka, kayan suna fara rasa haskensu. Kuma a ƙarshe, canjin launi yana fara bayyana.

    Shin ka taɓa yin mamakin dalilin da yasa launin siliki ke shuɗewa? Babban abin da ya fi jawo hakan shine bleaching. Wani lokaci, saboda halayen sinadarai. Amma a mafi yawan lokuta, shuɗewa yana faruwa ne sakamakon ci gaba da fallasa ga hasken rana.

    Sauran dalilai sun haɗa da - amfani da rini marasa inganci, dabarun rini marasa kyau, amfani da ruwan zafi don wankewa, lalacewa, da tsagewa, da sauransu.

    Hanya mafi kyau ta hana shuɗewar launi a siliki ita ce a bi umarnin masana'anta. Bari mu duba wasu daga cikinsu - Kada a yi amfani da ruwa fiye da yadda aka ba da shawara, don wanki, a guji wankewa da injin wanki, kuma a yi amfani da sabulun wankewa da maganin shafawa da aka ba da shawarar kawai.

    Matakai don gyara siliki da ya lalace
    Faduwa ba ta kebanta da siliki ba, kusan kowace masaka tana shuɗewa idan ta fuskanci yanayi mai tsauri. Ba sai ka gwada kowace mafita da ta zo maka ba. Ga wasu hanyoyi masu sauƙi na gyaran siliki da ya shuɗe a gida.

    Hanya ta ɗaya: Ƙara gishiri

    Ƙara gishiri a cikin wanke-wankenku na yau da kullun yana ɗaya daga cikin hanyoyin da za a iya sake sa kayan siliki da suka lalace su sake zama sabo. Ba a barin amfani da kayan gida na yau da kullun kamar hydrogen peroxide da aka haɗa da ruwa iri ɗaya, a jiƙa silikin a cikin wannan maganin na ɗan lokaci sannan a wanke a hankali.

    Hanya ta biyu: Jiƙa da vinegar

    Wata hanyar fita ita ce a jiƙa da vinegar kafin a wanke. Hakanan yana taimakawa wajen cire duk wani abu da ya ɓace.

    Hanya ta uku: Yi amfani da baking soda da rini

    Hanyoyi biyu na farko sun fi dacewa idan yadin ya bushe sakamakon tabo. Amma idan kun gwada su kuma silikin ku har yanzu ya yi duhu, za ku iya amfani da baking soda da rini.

    Yadda ake gyara matashin kai na siliki baƙi da ya ɓace

    Ga matakai masu sauƙi da za ku iya ɗauka don dawo da hasken matashin kai na siliki da ya shuɗe.

    Mataki na ɗaya
    Zuba ¼ kofin farin vinegar a cikin kwano da ruwan dumi.

    Mataki na biyu
    Sai a gauraya hadin sosai sannan a nutsar da matashin kai a cikin ruwan.

    Mataki na uku
    A bar matashin kai a cikin ruwa har sai ya jike sosai.

    Mataki na huɗu
    Cire mayafin matashin kai ka wanke sosai. Dole ne ka tabbatar ka wanke sosai har sai ruwan inabin da ƙamshinsa sun ƙare.

    Mataki na biyar
    Matsewa a hankali sannan a shimfiɗa a kan ƙugiya ko layi wanda ba ya fuskantar hasken rana. Kamar yadda na ambata a baya, hasken rana yana hanzarta ɓacewar launi a cikin yadudduka.

    Me ya kamata ka yi kafin ka sayi yadin siliki?
    Faɗuwar launuka yana ɗaya daga cikin dalilan da ke sa wasu masana'antun ke rasa abokan cinikinsu. Ko kuma me kuke tsammani daga abokin ciniki wanda bai sami darajar kuɗinsa ba? Babu yadda zai koma ga masana'anta ɗaya don siye na biyu.

    Kafin ka sayi masakar siliki, ka nemi kamfanin da ke kera ta ya ba ka rahoton gwajin daidaiton launin masakar siliki. Na tabbata ba za ka so masakar siliki da ke canza launi bayan ka wanke ta sau biyu ko uku ba.

    Rahotannin dakin gwaje-gwaje na nuna yadda kayan yadi ke da ƙarfi.

    Bari in yi bayani a takaice game da tsarin gwada juriyar launi, dangane da yadda zai yi sauri ga nau'ikan abubuwan da ke haifar da lalacewa.

    A matsayinka na mai siye, ko kai tsaye abokin ciniki ne ko mai siyarwa/mai siyarwa, yana da matuƙar muhimmanci ka san yadda yadin siliki da kake saya ke amsawa ga wanke-wanke, goge-goge, da hasken rana. Bugu da ƙari, daidaiton launi yana nuna matakin juriyar yadin ga gumi.

    Za ka iya zaɓar yin watsi da wasu bayanai na rahoton idan kai abokin ciniki ne kai tsaye. Duk da haka, yin wannan a matsayin mai siyarwa na iya jefa kasuwancinka cikin matsala. Ni da kai mun san hakan na iya korar abokan ciniki daga gare ku idan masana'anta suka lalace.

    Ga abokan ciniki kai tsaye, zaɓin ko za a yi watsi da wasu cikakkun bayanai na rahoto mafi sauri ya dogara ne akan cikakkun bayanai na masana'anta.

    Ga mafi kyawun fare da za ku yi. Kafin a kawo muku kaya, ku tabbatar da abin da masana'anta ke bayarwa ya dace da buƙatunku ko buƙatun abokan cinikin da kuke so. Ta wannan hanyar, ba za ku buƙaci ku sha wahala wajen riƙe abokan ciniki ba. Darajar ta isa ta jawo aminci.

    Amma idan rahoton gwajin bai samu ba, za ka iya gudanar da wasu bincike da kanka. Ka nemi wani ɓangare na yadin da kake saya daga masana'anta ka wanke da ruwan chlorine da ruwan teku. Bayan haka, ka matse shi da ƙarfe mai zafi na wanki. Duk waɗannan za su ba ka ra'ayin yadda kayan siliki suke da ɗorewa.

    Kammalawa

    Kayan siliki suna da ɗorewa, duk da haka, ya kamata a kula da su da kyau. Idan wani daga cikin tufafinku ya ɓace, za ku iya sake yin sabo ta hanyar bin kowace hanyar da aka ambata a sama.

    Jakar matashin kai mai laushi ta siliki mai tsada ta OEKO mai launin shuɗi
    Akwatin matashin kai na siliki mai laushi mai tsada na OEKO mai launi kore
    Matashin kai na siliki mai laushi na OEKO
    Jakar matashin kai mai laushi ta siliki mai tsada ta OEKO mai launin ruwan hoda

    Girman da za a iya amfani da shi don maƙallin matashin kai na siliki mulberry

    Girman 2 don tunani

    Kyakkyawan Siliki Mulberry Pillowcase Fa'idar Yadi

    Amfanin yadin siliki (1)
    Amfanin yadin siliki (2)
    Amfanin yadin siliki (3)
    Amfanin yadin siliki (4)

    Kunshin Musamman Don Siliki Mulberry Pillowcase

    ef2e5ffc70ba56966b03857e7b76d93_副本
    KUNSHIN KEBANCEWA (2)
    KUNSHIN KEBANCEWA (3)
    KUNSHIN KEBANCEWA (4)
    KUNSHIN KEBANCEWA (5)
    lQLPDhr7Gt_sYt_NAdLNAgWwovsL8A83aTUByKc4PwAEAA_517_466.png_720x720q90g
    KUNSHIN KEBANCEWA (7)
    KUNSHIN MANHAJAR (8)
    KUNSHIN KEBANCEWA (9)

    Rahoton gwaji na SGS don matashin kai na siliki mulberry

    Zaɓuɓɓukan Launi Don Matashin Kai na Siliki Mulberry

    Zaɓuɓɓukan launi (1)
    Zaɓuɓɓukan launi (2)

    Kayan aikin samfurin siliki mulberry matashin kai

    Aikace-aikacen samfur (1)
    Aikace-aikacen samfur (2)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Q1: GwangwaniMAMAKIyi zane na musamman?

    A: Eh. Mun zaɓi mafi kyawun hanyar bugawa kuma muna ba da shawarwari bisa ga ƙirarku.

    Q2: GwangwaniMAMAKIsamar da sabis na sauke kaya?

    A: Eh, muna samar da hanyoyi da yawa na jigilar kaya, kamar ta teku, ta jirgin sama, ta gaggawa, da kuma ta jirgin ƙasa.

    Q3: Zan iya samun lakabin sirri da fakitin kaina?

    A: Don abin rufe fuska na ido, yawanci jaka ɗaya ce ta poly.

    Haka kuma za mu iya keɓance lakabi da fakitin bisa ga buƙatarku.

    Q4: Menene kimanin lokacin da za ku ɗauka don samarwa?

    A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 7-10 na aiki, yawan samarwa: kwanaki 20-25 na aiki bisa ga adadin, ana karɓar odar gaggawa.

    T5: Menene manufarka kan kare haƙƙin mallaka?

    Yi alƙawarin tsarin ku ko samfuran ku na ku ne kawai, kada ku taɓa tallata su, ana iya sanya hannu kan NDA.

    Q6: Lokacin biyan kuɗi?

    A: Muna karɓar TT, LC, da Paypal. Idan zai yiwu, muna ba da shawarar ku biya ta Alibaba. Domin yana iya samun cikakken kariya ga odar ku.

    Kariyar ingancin samfura 100%.

    Kariyar jigilar kaya 100% akan lokaci.

    Kariyar biyan kuɗi 100%.

    Garanti na dawo da kuɗi idan aka sami mummunan inganci.

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi