Tare da ƙwarewarmu mai yawa da kuma samfura da ayyukanmu masu la'akari, an san mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga yawancin masu amfani a duniya. Manyan Masu Kaya. Tambarin Musamman da aka Buga 100% na Abin Rufe Ido na Siliki Mai Haske, Muna da manufa a cikin kirkire-kirkire na tsarin ci gaba, kirkire-kirkire na gudanarwa, kirkire-kirkire na kwararru da kirkire-kirkire na masana'antu, muna ba da cikakken wasa ga fa'idodi gabaɗaya, kuma muna ci gaba da inganta ingancin mai bada sabis.
Tare da ƙwarewarmu mai yawa da kuma samfura da ayyukanmu masu la'akari, an san mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu inganci ga yawancin masu amfani da kayayyaki a duniya.Farashin Siliki da abin rufe fuska na ChinaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingantattun kayayyaki da muke bayarwa, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka tabbatar kun tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma binciken filin mafita. Muna da tabbacin cewa muna shirin raba sakamako tare da gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.
Mashin ido na siliki 100% na mulberry
1. Kayan aiki: 100% siliki mulberry
2. Girman: 10x20cm
3. Logo: tambarin zane na musamman / tambarin bugawa
4. Launi: fiye da zaɓuɓɓukan launi 50 Tare da ƙwarewarmu mai yawa da samfura da ayyuka masu la'akari, an san mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu daraja ga yawancin masu amfani a duniya don Manyan Masu Kaya. Tambarin Musamman da aka Buga 100% na Abin Rufe Ido na Siliki Mai Haske, Muna da manufa a cikin ƙirƙirar tsarin ci gaba, ƙirƙirar gudanarwa, ƙirƙira mafi kyau da ƙirƙirar masana'antu, ba da cikakken wasa ga fa'idodi gabaɗaya, kuma ci gaba da inganta ingancin mai samarwa.
Manyan Masu KayaFarashin Siliki da abin rufe fuska na ChinaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingantattun kayayyaki da muke bayarwa, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka tabbatar kun tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma binciken filin mafita. Muna da tabbacin cewa muna shirin raba sakamako tare da gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.
Q1: GwangwaniMAMAKIyi zane na musamman?
A: Eh. Mun zaɓi mafi kyawun hanyar bugawa kuma muna ba da shawarwari bisa ga ƙirarku.
Q2: GwangwaniMAMAKIsamar da sabis na sauke kaya?
A: Eh, muna samar da hanyoyi da yawa na jigilar kaya, kamar ta teku, ta jirgin sama, ta gaggawa, da kuma ta jirgin ƙasa.
Q3: Zan iya samun lakabin sirri da fakitin kaina?
A: Don abin rufe fuska na ido, yawanci jaka ɗaya ce ta poly.
Haka kuma za mu iya keɓance lakabi da fakitin bisa ga buƙatarku.
Q4: Menene kimanin lokacin da za ku ɗauka don samarwa?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 7-10 na aiki, yawan samarwa: kwanaki 20-25 na aiki bisa ga adadin, ana karɓar odar gaggawa.
T5: Menene manufarka kan kare haƙƙin mallaka?
Yi alƙawarin tsarin ku ko samfuran ku na ku ne kawai, kada ku taɓa tallata su, ana iya sanya hannu kan NDA.
Q6: Lokacin biyan kuɗi?
A: Muna karɓar TT, LC, da Paypal. Idan zai yiwu, muna ba da shawarar ku biya ta Alibaba. Domin yana iya samun cikakken kariya ga odar ku.
Kariyar ingancin samfura 100%.
Kariyar jigilar kaya 100% akan lokaci.
Kariyar biyan kuɗi 100%.
Garanti na dawo da kuɗi idan aka sami mummunan inganci.